TULA Solution - Electronics Components and Instruments @ Vietnam  
   Online (263)    ENGLISH
Trang chủ | Đối tác | Thư ngỏ | Sơ đồ web | Liên hệ | Tìm kiếm 
- Xem kho hàng STOCK » Click here! GIỚI THIỆU | THIẾT BỊ | VẬT TƯ | LINH KIỆN | DỊCH VỤ Support HỖ TRỢ

 SẢN PHẨM

Máy nạp rom, đế nạp
+ Máy nạp rom đa năng
+ Máy nạp rom đa kênh
+ Máy nạp rom on-board
+ Máy nạp chuyên biệt
+ Hệ thống nạp tự động
+ Phụ kiện, đế nạp socket
+ Xoá Rom, kiểm tra IC
Đo lường và kiểm tra
+ Máy hiện sóng scope
+ Mạng vector, phổ, logic
+ Thu thập dữ liệu, logger
+ Đồng hồ vạn năng số
+ Máy phát xung, đếm tần
+ Máy đo LCR, linh kiện
+ Kit đào tạo, phát triển
Các công cụ sản xuất
+ Nguồn DC, tải điện tử
+ Máy khò, mỏ hàn thiếc
+ Dây chuyền SMT Line
+ Thiết bị sản xuất PCBA
Thiết bị, công cụ khác
+ Thiết bị Automotive
+ Viễn thông, truyền hình
+ Thiết bị quang, cơ, lực
Linh phụ kiện Điện tử
+ Vi điều khiển họ 8051
+ Nuvoton ARM Cortex-M
+ Nuvoton ARM7/9 Soc
+ Chip phát nhạc, audio
+ Wireless RF IC, Tools
+ Vật tư hàn, rửa mạch
e-Shop thiết bị, vật tư

 Ai đang online
Hiện tại có 263 khách và 0 thành viên đang online.

Bạn là khách. Bạn có thể đăng kí bằng cách nhấn vào đây

 Số lượt truy cập
120735048
lượt xem, tính từ 20/12/2006




OUR PARTNERS
(Products Line-Card)




































ODA Technologies logo

______________________





Princeton Technology Corporation - Car and Consumer IC Solutions Provider

  

Danh mục nội dung: Danh mục chính/4. Công cụ và thiết bị điện tử chuyên dùng khác/4.2. Thiết bị đo kiểm Viễn thông, truyền hình


  RY-F600H: Fusion Splicer 2015-12-26

Part#: RY-F600H
Ghi chú : Máy hàn nối sợi quang
Download Documents   Báo giá Quotation sheet

Nhãn hiệu: Ruiyan

Xuất xứ (C/O) : Trung Quốc/ China

(Hits: 3430)

Tính năng :

With Fiber Holders Digital fusion splicer with automatic focus function Fiber core can be display clearly Single X or Y view and X & Y view simultaneously
 

  Mô tả chi tiết :

Features

Digital fusion splicer with automatic focus function 

Fiber core can be display clearly
Single X or Y view and X & Y view simultaneously
Auto detect cleaved endface fault
Display fiber cleaved and offset angle
Display core and clad offset
5.6 inch TFT color LCD monitor with clear digital image display 
USB & VGAinterface
Software upgrade via USB interface

Specefications

Model

RY-F600H with Fiber Holders

Applicable fibers

SM (ITU-T G.652), MM (ITU-T G.651), DS (ITU-T G.653), NZDS (ITU-T G.655)

Fiber cleaved length

10 ~16mm (Coating diameter<250µm);16mm(Coating diameter250~1000µm)

Fiber diameter

Cladding diameter:80 ~150µm , Coating diameter:100 ~1000µm

Auto focusing

Available

Fiber aligning method

Core aligning, clad aligning, manual aligning

Average splice loss

0.02dB (SM), 0.01dB (MM), 0.04dB (DS), 0.04dB( NZDS)

Splicing time

Typical 9 sec,with standard SM fiber

Heating time

Typical 36 sec

Applicable sleeves

60mm, 40mm and a series of micro sleeves

Tension test

2N(option)

Electrode life

5000

Battery capacity

Typical 400 cycles (splice and heat)

Monitor

5.1 inch TFT color monitor

Terminal

USB 1.1 and VGA ,   software upgrade via USB interface

Operating condition

0 ~ 5000m above sea level, 0 ~ 95%RH and -10~50oCC, respectively, Max. wind velocity of 15m/s

Splicing mode

Auto ,normal

Fiber cleaved angle threshold set

0.1 ~ 10.0 oC , 0.1oCstep

Power supply

Li-battery 11.8V  , AC100-240V  DC12.6V/5.0A

Dimension

L169*W152*H155mm

weight

2.4kg   2.9kg(battery)




CÁC SẢN PHẨM KHÁC CÙNG NHÀ SẢN XUẤT / OTHER PRODUCTS FROM Ruiyan

RY-F600H: Fusion Splicer
RY-C500: Optical Fiber Cleaver
Optical Fiber Ranger: RY-FR3303A, RY-FR3303B
OTDR Optical Time Domain Reflectometry: RY-OT2000, RY-OT4000
RY-B3307: Benchtop Insertion Loss&Return Loss Test Station
RY-OM3207: Optical Multimeter
RY-PM300: Optical Power Meter
RY-P100: PON Optical Power Meter (1490nm, 1550nm,1310nm )
RY-F10: FTTH Tools Bag
QAM256 Signal Level Meter: RY-S1127DQ, RY-S1130DQ
RY-R3000: RF Power Meter (2~3000MHz)
RY-D5000: Directional Power Meter (800~2500MHz)
RY-E4300 series: 2M /E1/BER /Datacom Transmission Analyzers



Thao tác người sử dụng: [ Thêm dữ liệu ]

 





ĐIỀU KHOẢN SỬ DỤNG

Công ty TNHH Giải pháp TULA - TULA Solution Co., Ltd
Văn phòng giao dịch: Số 6 Ngõ 23 Đình Thôn (Phạm Hùng), Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội
Tel./ Fax: 024.39655633,  Hotline: 0912612693,  E-mail: 

 
Bản quyền © 2005-2019, Công ty TNHH Giải pháp TULA sở hữu.Website được thiết kế bởi Tula